ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 72.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 44444.44 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ the waterford rama4 | เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม4

บอย บอย
0878006262
2013-11-11 12:01:14.0
เลขที่ประกาศ: 65615
รายละเอียดเพิ่มเติม
Sale Waterford Rama4 (ขายวอเตอร์ฟอร์ด พระราม4) fully furnished ready to move in - 2 bedrooms 1 bathroom kitchen and living room - Provided with electric appliance and furnitures:TV, Fridge, Microwave, Air-Con etc. - Room is in very good condition and clean since just renovated - Facilities; 2 Swimming pool, tennis court, fitness, stream, 1 parking space - Near Ekkamai, Thonglor and BTS Prakanong, toll way, Big C and Lotus More photos and information pls follow this link http://www.weneedhome.com/show_pagein.php?id=238 Pls contact Boy 08 7800 6262
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพระราม4 ซอยภูมิจิตร
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
14
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) (อาคารที่ 4) (อาคารที่ 5) (อาคารที่ 6) (อาคารที่ 7) (อาคารที่ 8) (อาคารที่ 9) (อาคารที่ 10) (อาคารที่ 11) (อาคารที่ 12) (อาคารที่ 13) (อาคารที่ 14) ชั้น
จำนวนห้อง:
514 (อาคารที่ 1) (อาคารที่ 2) (อาคารที่ 3) (อาคารที่ 4) (อาคารที่ 5) (อาคารที่ 6) (อาคารที่ 7) (อาคารที่ 8) (อาคารที่ 9) (อาคารที่ 10) (อาคารที่ 11) (อาคารที่ 12) (อาคารที่ 13) (อาคารที่ 14) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
the waterford rama4 | เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด พระราม4

รายละเอียดอาคาร 14 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 514

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร